Mkataba wa Huduma – Idara ya Elimu, teknologia na Usambazaji Habari

Mkataba wa Huduma – Idara ya Elimu, teknologia na Usambazaji Habari

Mkataba huu wa Huduma unaweka bayana huduma zinazotolewa na Idara ya Elimu, Teknolojia na Usambazaji Habari pamoja na viwango na ahadi za utoaji wa huduma kwa wananchi na wadau. Pia unaeleza matarajio ya wateja, wajibu wa watumiaji wa huduma, njia za kupata huduma, pamoja na utaratibu wa kutoa maoni na kuwasilisha malalamiko, kwa lengo la kuimarisha uwazi, uwajibikaji na utoaji wa huduma unaozingatia mahitaji ya wananchi.

File Type: pdf
File Size: 178 KB
Categories: Policies & Legislation
Tags: Elimu, Haki za Wananchi, Huduma Bora, Huduma kwa Wananchi, Huduma kwa Wateja, Huduma za Umma, Malalamiko, Maoni ya Wananchi, Mkataba wa Huduma, Serikali ya Kaunti ya Nakuru, Teknolojia, Usambazaji wa Habari, Utoaji wa Huduma, Viwango vya Huduma, Wajibu wa Idara
Author: Education, ICT & Public Communication
Previous Service Charter – Department of Education, ICT & E-Government & Public Communication

P379+6F9,  Nakuru County Commissioner Office
1st Floor, RM 35 Nakuru Kenya

Success Stories & Highlights

The latest County of Nakuru success stories, articles, and resources, sent straight to your inbox every month.

Copyright© 2026. Nakuru County Knowledge & Resource Centre. All Rights Reserved